Game da Mu

Kamfanin Kasuwancin Wangqiao

An kafa Kamfanin Kasuwancin Wangqiao a cikin 2021 kuma kamfani ne mai tasowa na kan layi.Babban kasuwancin kamfanin shine sayar da takalma da tufafi, kayan gyaran gashi, kayan yau da kullum, da dai sauransu. Kayayyakin da kamfaninmu ke sayar da su suna bin ra'ayi mai inganci da rahusa, tare da cikakkun salo.Kamfaninmu zai samar da mafi kyawun sabis da mafi ƙarancin farashi.

Game da Ƙungiya

Tun lokacin da aka kafa shi, kamfanin ya ci gaba da neman sabon ci gaba.Kamfanin koyaushe yana bin ƙa'idodin aiki na mutane kuma yana da hanyoyin gudanarwa na ci gaba.Tsarin hazaka na kamfani yana da ma'ana, kuma ma'aikatan kamfanin suna bin ra'ayin da ya dace da sabis don samarwa abokan ciniki mafi kyawun taimako mai inganci.

Me Yasa Zabe Mu

Kamfaninmu yana bin ƙa'idodin inganci na farko, abokin ciniki na farko, da ƙarancin farashi.Idan kuna da wata buƙata ta aiko mana da hotuna, za mu yi amfani da mafi ƙarancin lokacin don taimaka muku nemo samfuran da kuke so.Abin da kamfaninmu ke bayarwa shine kwafin inganci ɗaya-zuwa-ɗaya, don haka za mu iya siyan ingantattun samfura a ƙananan farashi.Na gode sosai don siyan kayayyaki akan wannan gidan yanar gizon !!

Al'adun Kamfani

hangen nesa: Mai jituwa symbiosis, ci gaba da sababbin abubuwa.

Ra'ayi:Bibiyi kyakkyawan aiki kuma cimma gaba.

Ma'auni:gaskiya da rikon amana, sadaukarwa da sadaukarwa.

Al'adun Kamfani

Kodayake samfuran da kamfaninmu ke sayar da su kwafi ne, farashin ya yi ƙasa da na asali, kuma akwai ƙarin zaɓuɓɓuka.Samfurin shine maidowa 1:1 na ainihin sigar, ta yadda abokan cinikinmu za su iya siyan kaya iri ɗaya a farashi mai arha, wanda shine daidaitaccen manufarmu.
Dangane da marufi, muna ba da garantin yin amfani da mafi kyawun marufi don kada takalman ba za a matse su ba a kan hanyar zuwa gidan ku kuma su haifar da lalacewa ga takalma, kuma za a ba da ƙaramin kyauta ga kowane takalman da aka sayar.
Dangane da kayan aiki, za mu kwatanta wane kamfani ne da ya fi dacewa da farashi, wanda ba zai iya tabbatar da cewa marufin kayan sun kasance daidai ba, amma kuma za a iya kai su cikin sauri zuwa gidan ku, don kada ku jira kuma. dogon kaya.Lokacin da muka aika kayan, za mu aiko muku da lambar dabaru da wuri-wuri, don ku iya bin hanyar kayan ku a ainihin lokacin.
Dangane da sabis, kamfani ya kasance koyaushe yana bin ka'idar sabis na farko da fa'idar juna, wanda ke ba ku damar samun ƙwarewar mai amfani mai kyau kuma yana ba ku damar samun mafi kyawun sabis yayin bincika samfuran inganci.
Idan ba za ku iya samun samfurin da kuke so a wannan gidan yanar gizon ba, kuna iya tuntuɓar mu ta imel ko bayanin tuntuɓar da ke ƙasan kusurwar dama, aiko mana da hoton samfurin da kuke so, kuma za mu dawo gare ku nan ba da jimawa ba.
Na gode da zabar samfuranmu, kuma ina yi muku fatan alheri kowace rana !!!