Zuƙowa Kobe 5 'Chaos' Takalman Kwando Akan Mafi Kyawun Siyar

Takaitaccen Bayani:

Model No:386429-531

 TheZuƙowa Kobe 5 'Chaos'an gabatar da shi cikin farin tare da launin toka, shunayya da sautunan kore.Tare da albarkar fataccen fata mai launin fata da mai kyalli koren Swoosh Logo, yana da ha'inci da fara'a;sanye take da farar tawada splashed tsakiyar sole da rawaya-kore outsole, da classic clown hoton da aka bayyana a sarari.


  • Girman:39 40 40.5 41 42 42.5 43 44 44.5 45 46
  • Sanarwa:Idan kuna da takalmi da kuke so, zaku iya ƙara Whatapp don tuntuɓar mu, ko kuma ku same mu a tagar taɗi a hannun dama na sama.Takalmin mu duka kai tsaye ne daga masana'anta, tare da inganci mai inganci da ƙarancin farashi.Barka da yin oda.
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Lokacin da Kobe Bryant ya fara sanya KOBEV.a daren yakin Kirsimeti a waccan shekarar, wannan sabon takalma, wanda aka yi wahayi zuwa gare shi ta hanyar almara na mugu, ya bar abin da ba a iya mantawa da shi ba kuma ya zama na gargajiya.Takalmin Kwando Akan Mafi Kyawun Siyar A Yaƙin Kirsimeti na 2009, Kobe Bryant ya saka 'Chaos', kuma shine farkon bayyanar Kobe V a wasan NBA.Farashin Takalmi na Kobe 5 Jikin ƙarfe na ƙarfe yana fassara kwat da launin gashin da ɗan wando ke sawa, yayin da farin baya ba shakka farar kayan shafa ne a fuska, kamar yadda ƙarfin ɗan wariyar launin fata da Heath Ledger ya buga a cikin fim ɗin yana sa mutane firgita. .Takalman Kobe Mai LauniZuƙowa Kobe 5 'Chaos'Jikin fari ne ya mamaye shi, mai launin shuɗi na sama da tambarin Swoosh kore mai kyalli, wanda yake da ɗaukar ido sosai.Samfuran Takalma na Masu horarwa Farar tsakiyar ƙafar ƙafa tana cike da jajayen tawada, ƙoƙon mustard kore yana da albarka, kuma an gabatar da hular yatsan yatsa tare da tasirin macijin.Siffar gaba ɗaya tana cike da yanayin sanyi.An yi wa diddigin takalmin alama tare da alamar alamar Kobe don nuna ainihi, kuma insole yana cike da cikakkun bayanai da gaskiya.K Farashin Shoes ɗin Wasanni A lokaci guda, an sanye shi da farantin carbon da aka haɗa, wanda ke ba da kyakkyawan aikin kwantar da hankali, kuma ƙafar tana jin motsi sosai.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana